Bộ điều khiển IPF ELECTRONIC WY050100
Giá:
LIên Hệ
Mã sản phẩm:
WY050100
Mô tả:
ĐẠI LÝ IPF ELECTRONIC VIET NAM
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại
WY050100
CÁC MẪU GIÁM SÁT • MÀN HÌNH
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Nhiệt độ môi trường -20 ° C ... 60 ° C Mức độ bảo vệ (IP) IP65 Độ sâu 105 mm Độ chính xác hiển thị kỹ thuật số 1 chữ số Có Đánh giá đầu vào 3 kênh Chiều cao 96 mm Chất liệu vỏ Noryl UL94 Tần số đầu vào> 20kHz Có Điện áp đầu vào tại DC 18 V ... 30 V Chiều dài 116 mm Tối đa. tần số đầu vào cho A / B 250 kHz Max. tần số đầu vào cho bộ đếm 250 kHz Max. tần số đầu vào để thiết lập lại 1 kHz Phương pháp lắp đặt Khác Thiết bị đa chức năng Có Số thập kỷ 8 Số đầu ra 5 Số đầu ra, chức năng tín hiệu, bán dẫn không trễ, 4 Điện áp cung cấp điều khiển định mức Chúng tôi ở DC 18 V ... 30 V Bảo vệ phân cực ngược Có Xoay chức năng giám sát tốc độ Có Quy trình cài đặt Tham số hóa
Chống đoản mạch Có Chức năng giám sát ngừng hoạt động Không Nhiệt độ lưu trữ 70 ° C Nhiệt độ lưu trữ -25 ° C Dòng chuyển mạch 0,2 A Điện áp chuyển mạch 24 V Loại đầu ra tương tự 0 V ... 10 V / 4 mA ... 20 mA / 0 … 20 mA
Loại kết nối điện Kết nối vít Loại chức năng chuyển mạch Có thể lập trình / cấu hình Loại đầu ra chuyển mạch PNP Loại điện áp cấp nguồn cho bộ chuyển đổi DC Loại điện áp để kích hoạt DC Chiều rộng 48 mm Với biến dòng Không Có màn hình Có Có trễ khởi động Không Với bộ nguồn đầu dò Có dòng điện cung cấp đầu dò 250 mA