Encoder VD58A597 IPF ELECTRONIC Việt Nam
Giá:
LIên Hệ
Mã sản phẩm:
VD58A597
Mô tả:
ĐẠI LÝ IPF ELECTRONIC VIET NAM
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Bộ sưu tập giá trị vị trí tuyệt đối Singleturn Nhiệt độ môi trường -25 ° C ... 85 ° C Khả năng chịu tải của trục 20 N Chiều dài cáp 2 m Mức độ bảo vệ (IP) IP54 Độ phân giải kỹ thuật số 10 Bit Kích thước bộ mã hóa 58 Đối với môi trường ẩm ướt Không Chất liệu vỏ nhôm Xung điện tốc độ mỗi vòng quay 1024 ... 1024 Max. Không. trong tổng số xung 1024 Max. Dòng ra 20 A Max. tốc độ quay 10000 opm Moment quán tính 14,5 gcm² Dòng điện không tải 60 mA Số chân 16 Số bước trên mỗi vòng quay 1024 ... 1024 Nguyên lý đo vật lý Quang có thể lập trình Không Khả năng tải xuyên tâm của trục 40 N Độ ẩm không khí tương đối 95% Phân cực ngược bảo vệ Có Đường kính cảm biến 58 mm Chiều dài cảm biến 71 mm Đường kính trục 6 mm ... 6 mm Chiều dài trục 10