Thiết bị chuyển đổi BSD-L7NHB020U-4
Giá:
LIên Hệ
Mã sản phẩm:
BSD-L7NHB020U-4
Mô tả:
Đại lý cung cấp thiết bị Beijer Electronics Việt Nam
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại
EtherCAT
Điện áp đầu vào 3 pha 400-480 VAC
Công suất đầu ra 2.0 kW
Dòng điện đầu ra 8.0 A
Tự động phát hiện và điều chỉnh động cơ
Bộ mã hóa đa năng
STO an toàn
Mô tả chung:
Bài báo số 71482
Cơ khí
Lớp IP IP20
Kích thước 169x88x197 mm
Trọng lượng 2,5 kg
Điều kiện môi trường xung quanh
Môi trường Ở trong khu vực không có khí, chất lỏng hoặc bụi ăn mòn hoặc dễ cháy.
Độ ẩm 90% RH trở xuống (không ngưng tụ)
Phạm vi nhiệt độ Hoạt động: 0 đến 50 C °, Bảo quản: -20 đến +65 C °
Nhập xếp hạng
Kiểm soát điện áp cung cấp 380 đến 480VAC
Nguồn cung cấp điện áp 3 pha 380-480VAC
Khả năng quá tải 300% trong 3 giây
Cung cấp tần số 50 đến 60 Hz
Điện áp dao động -15 đến + 10%
Xếp hạng đầu ra
Công suất định mức 2.0 kW
Mã hoá
Tái sinh
Điện trở phanh tích hợp Có
Bóng bán dẫn phanh tích hợp Có
Phanh động
Phanh động Có
Kiểm soát thông số kỹ thuật
Đáp ứng tần số Tối đa 1Khz trở lên (khi sử dụng bộ mã hóa nối tiếp 19 bit)
Phạm vi kiểm soát tốc độ Tối đa 1: 5000
Độ lặp lại điều khiển mô-men xoắn Trong khoảng ± 1%